DK-LFP2000-1997WH Babban Ƙarfin 2000W Mai ɗaukar Wuta Mai Wuta Mai Rana Generator Energyarfin Wutar Lantarki LiFePO4 Baturi Babban Bankin Wuta
Siffofin samfur
Nau'in Kwayoyin Baturi | LiFePO4 batirin lithium |
Ƙarfin baturi | 1248Wh 1200W Tashar Wutar Lantarki |
Zagayowar Rayuwa | sau 3000 |
Shigar da Wattage | 700W |
Lokacin caji (AC) | awa 2 |
Fitar da Wattage | 1200W (2400Wpeak) |
Interface (AC) | 100V ~ 120V/2000W*4 |
Interface mai fitarwa (USB-A) | 5V/2.4A*2 |
Interface mai fitarwa (USB-C) | PD100W*1&PD20W*3 |
Interface mai fitarwa (DC) | DC5521 12V/3A *2 |
Interface (Sigari tashar jiragen ruwa) | (12V/15A)*1 |
Ayyukan UPS | EE |
Wuce-Ta Caji | EE |
Rana Mai jituwa (MPPT Gina) | EE |
Girma | L*W*L = 386*225*317mm |
Nauyi | 14.5KG |
Takaddun shaida | FCC CE PSE RoHS UN38.3 MSDS |
FAQ
1. Ƙarfin kayan aiki yana cikin kewayon ikon fitarwa na samfurin amma ba za a iya amfani da shi ba?
Ƙarfin samfurin yana da ƙasa kuma yana buƙatar caji.Lokacin da aka fara wasu na'urorin lantarki, ƙarfin kololuwa ya fi ƙarfin samfur, ko kuma ikon da na'urar na'urar ya fi ƙarfin samfurin;
2. Me yasa akwai sauti yayin amfani da shi?
Sautin yana fitowa daga fan ko SCM lokacin da kuka fara ko amfani da samfurin.
3. Shin yana al'ada cajin na USB yana zafi yayin amfani?
Ee, haka ne.Kebul ɗin ya bi ka'idodin aminci na ƙasa kuma ya yi amfani da takaddun shaida.
4. Wane irin baturi muke amfani da shi a wannan samfurin?
Nau'in baturi shine lithium iron phosphate.
5. Wadanne na'urori ne samfurin zai iya tallafawa ta hanyar fitowar AC?
An ƙididdige fitowar AC 2000W, mafi girman 4000W.Ana samunsa don sarrafa yawancin kayan aikin gida, waɗanda aka ƙididdige ikon ƙasa da 2000w.Da fatan za a tabbatar cewa jimlar lodi ta AC tana ƙarƙashin 2000W kafin amfani
6. Ta yaya za mu san ragowar ta yin amfani da lokaci?
Da fatan za a duba bayanan akan allon, zai nuna ragowar ta amfani da lokaci lokacin da kuka kunna.
7. Ta yaya za mu tabbatar da samfurin yana caji?
Lokacin da samfurin ke ƙarƙashin caji, allon samfurin zai nuna ƙarfin shigarwar, kuma adadin ƙarfin wutar lantarki zai yi kyalkyali.
8. Ta yaya za mu tsaftace samfurin?
Da fatan za a yi amfani da bushe, taushi, kyalle mai tsabta ko nama don goge samfurin.
9. Yadda ake ajiya?
Da fatan za a kashe samfurin ku sanya shi a busasshen wuri mai iska tare da zafin jiki.Kada ka sanya wannan samfurin kusa da ruwa
kafofin.Don ajiya na dogon lokaci, muna ba da shawarar yin amfani da samfurin kowane watanni uku (Kashe ragowar ƙarfin da farko kuma ku yi cajin shi zuwa adadin da kuke so, kamar 50%).
10. Za mu iya ɗaukar wannan samfurin a cikin jirgin sama?
A'a, ba za ku iya ba.
11. Shin ainihin ƙarfin fitarwa na samfurin daidai yake da ƙarfin manufa a cikin littafin mai amfani?
Ƙarfin littafin mai amfani shine ƙimar fakitin baturin wannan samfurin.Saboda wannan samfurin yana da takamaiman asarar inganci yayin aiwatar da caji da caji, ainihin ƙarfin fitarwa na samfurin ya yi ƙasa da ƙarfin da aka ƙayyade a cikin littafin mai amfani.