Dk-ncm3200-3600wh babban iko 3200


Sigogi samfurin
Nau'in kwayar halitta | Baturiyar NCM Lithium |
Koyarwar baturi | 3600wh 3200Wh 3200WH POST |
Rayuwar zagaye | 900Times |
Input Wattage | 3000W |
Siyarwa lokaci (AC) | 1.2 hours |
Fitarwa wawtage | 3200W |
Fitarwa dubawa (AC) | 220v ~ 3200w |
Fitarwa dubawa (USB-A) | 5V / 2.4a * 2 |
Fitarwa dubawa (USB-C) | PD100w * 1 & PD20W * 3 |
Fitarwa dubawa (sigari | 12V / 200W |
Girma | * W * l = 449 * 236 * 336mm |
Nauyi | 23kg |
Takardar shaida | FCC Ce Pse Rohs Un38.3 MSDs |














Faq
1. Kayan aikin kayan aikin yana cikin girman aikin fitarwa na samfurin amma ba za a yi amfani da shi ba?
Ikon samfurin ya ragu kuma yana buƙatar caji. Lokacin da aka fara da wasu kayan aikin lantarki, ƙarfin lantarki ya fi ƙarfin samfurin, ko kuma ma'adinan kayan aikin lantarki ya fi ƙarfin samfurin.
2. Me yasa ake sautin lokacin amfani da shi?
Sautin ya fito ne daga fan ko scm lokacin da ka fara ko amfani da samfurin.
3. Shin shi ne al'ada kebul na caji na iya amfani da lokacin amfani?
Ee, yana da. Cable ya ba da rahoton ƙa'idodin aminci na ƙasa kuma ya nemi takaddun shaida.
4. Wane irin baturin da muke amfani dashi a cikin wannan samfurin?
Nau'in baturin shine lithium baƙin ƙarfe.
5. Waɗanne na'urori ne samfurin zai iya tallafawa ta hanyar fitarwa?
Ana amfani da fitarwa na AC 2000W, kololuwa 4000w. Akwai shi ga iko mafi yawan kayan aikin gida, wanda aka ƙididdige ƙarfin da aka kimanta shi ya wuce 2000W. Da fatan za a tabbata cewa jimlar loda ta AC yana ƙarƙashin 2000W kafin amfani.
6. Ta yaya za mu san cigaba ta amfani da lokaci?
Da fatan za a bincika bayanai akan allon, zai nuna cigaba ta amfani da lokacin da ka kunna.
7. Ta yaya zamu tabbatar da samfurin ana karbuwa?
Lokacin da samfurin yana ƙarƙashin caji, allon samfurin zai nuna Wattage Way, kuma mai nuna alamar iko zai faɗi.
8. Ta yaya za mu tsaftace samfurin?
Da fatan za a yi amfani da bushe, taushi, tsabta zane ko nama don goge samfurin.
9. Yaya ake ajiya?
Da fatan za a kashe samfurin sanya shi a cikin bushe, wurin da ventilated wurin da zazzabi ɗakin. Kar a sanya wannan samfurin kusa da ruwa
majiyoyi. Domin ajiya na dogon lokaci, muna bayar da shawarar yin amfani da samfurin kowane watanni uku (Gudun da ya kasance da ikon da farko da sake shi zuwa kashi 50%).
10. Shin za mu iya ɗaukar wannan samfurin a jirgin sama?
A'a, ba za ku iya ba.
11. Shin ainihin ikon samar da samfuri iri ɗaya ne kamar yadda ake amfani da shi a cikin littafin mai amfani?
Ikon mai amfani da mai amfani shine ƙarfin ƙimar baturin batirin wannan samfurin. Saboda wannan samfurin yana da lahani mai inganci yayin caji da kuma dakatar da tsarin fitarwa na samfurin yana ƙasa da karfin da aka ƙayyade a cikin littafin mai amfani.